lịch thi đấu giải vô địch quốc gia hà lan

  • Kết quả
  • Trực tuyến
  • Nhận định
  • Lịch ganh đua đấu
  • Kèo bóng đá
  • Dự đoán
  • BXH
  • Top ghi bàn
  • Giải đấu
  • ĐTQG
  • 03/02 02:00

    Almere City FC

    Bạn đang xem: lịch thi đấu giải vô địch quốc gia hà lan

    Excelsior SBV

    -

    Vòng đôi mươi

  • 03/02 22:30

    FC Twente Enschede

    RKC Waalwijk

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 00:45

    Fortuna Sittard

    SC Heerenveen

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 02:00

    AFC Ajax

    PSV Eindhoven

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 03:00

    NEC Nijmegen

    Heracles Almelo

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 18:15

    Vitesse Arnhem

    Go Ahead Eagles

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 20:30

    AZ Alkmaar

    Feyenoord

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 20:30

    FC Utrecht

    Volendam

    -

    Vòng đôi mươi

  • 04/02 22:45

    Sparta Rotterdam

    PEC Zwolle

    -

    Vòng đôi mươi

  • 10/02 02:00

    RKC Waalwijk

    NEC Nijmegen

    -

    Vòng 21

  • 11/02 00:45

    Excelsior SBV

    FC Twente Enschede

    -

    Vòng 21

  • 11/02 02:00

    Almere City FC

    AZ Alkmaar

    -

    Vòng 21

  • 11/02 03:00

    Heracles Almelo

    Vitesse Arnhem

    -

    Vòng 21

  • 11/02 18:15

    Go Ahead Eagles

    PEC Zwolle

    -

    Vòng 21

  • 11/02 20:30

    SC Heerenveen

    AFC Ajax

    -

    Vòng 21

  • 11/02 20:30

    FC Utrecht

    Fortuna Sittard

    -

    Vòng 21

  • 11/02 22:45

    Volendam

    PSV Eindhoven

    -

    Vòng 21

  • 12/02 02:00

    Feyenoord

    Sparta Rotterdam

    -

    Vòng 21

  • 18/02 22:59

    PSV Eindhoven

    Heracles Almelo

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    Sparta Rotterdam

    Excelsior SBV

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    Vitesse Arnhem

    Volendam

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    AFC Ajax

    NEC Nijmegen

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    SC Heerenveen

    Go Ahead Eagles

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    Fortuna Sittard

    AZ Alkmaar

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    FC Twente Enschede

    FC Utrecht

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    PEC Zwolle

    Almere City FC

    -

    Vòng 22

  • 18/02 22:59

    Feyenoord

    RKC Waalwijk

    -

    Vòng 22

  • 25/02 22:59

    Almere City FC

    Feyenoord

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    Excelsior SBV

    Vitesse Arnhem

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    NEC Nijmegen

    Sparta Rotterdam

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    FC Utrecht

    Heracles Almelo

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    PEC Zwolle

    PSV Eindhoven

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    AZ Alkmaar

    AFC Ajax

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    Volendam

    SC Heerenveen

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    FC Twente Enschede

    Go Ahead Eagles

    -

    Vòng 23

  • 25/02 22:59

    RKC Waalwijk

    Fortuna Sittard

    -

    Vòng 23

  • 03/02 02:00

    Den Bosch

    Helmond Thể Thao

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    Emmen

    FC Eindhoven

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    FC Oss

    ADO Den Haag

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    Willem II

    SC Cambuur

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    NAC Breda

    De Graafschap

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    Dordrecht

    Groningen

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    MVV Maastricht

    SC Telstar

    -

    Vòng 24

  • 03/02 02:00

    VVV Venlo

    Jong PSV Eindhoven (Youth)

    -

    Vòng 24

  • 06/02 02:00

    FC Utrecht (Youth)

    Jong Ajax (Youth)

    -

    Vòng 24

  • 06/02 02:00

    AZ Alkmaar (Youth)

    Roda JC

    -

    Vòng 24

  • 10/02 02:00

    SC Telstar

    Helmond Thể Thao

    -

    Vòng 25

  • 10/02 02:00

    SC Cambuur

    VVV Venlo

    -

    Vòng 25

  • 10/02 02:00

    Roda JC

    Dordrecht

    -

    Vòng 25

  • 10/02 02:00

    NAC Breda

    FC Eindhoven

    -

    Vòng 25

  • 10/02 02:00

    De Graafschap

    Willem II

    -

    Vòng 25

  • 10/02 02:00

    Jong PSV Eindhoven (Youth)

    Emmen

    -

    Vòng 25

  • 11/02 18:15

    ADO Den Haag

    Den Bosch

    -

    Vòng 25

  • 11/02 20:30

    Groningen

    FC Oss

    -

    Vòng 25

  • 13/02 02:00

    Jong Ajax (Youth)

    MVV Maastricht

    -

    Vòng 25

  • 13/02 02:00

    FC Utrecht (Youth)

    AZ Alkmaar (Youth)

    -

    Vòng 25

  • 17/02 02:00

    SC Cambuur

    FC Utrecht (Youth)

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    Helmond Thể Thao

    De Graafschap

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    Roda JC

    Emmen

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    Willem II

    ADO Den Haag

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    FC Eindhoven

    Groningen

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    Xem thêm: bia đỡ đạn phản công

    Den Bosch

    AZ Alkmaar (Youth)

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    FC Oss

    Jong Ajax (Youth)

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    SC Telstar

    NAC Breda

    -

    Vòng 26

  • 17/02 02:00

    Dordrecht

    VVV Venlo

    -

    Vòng 26

  • 20/02 02:00

    NAC Breda

    SC Cambuur

    -

    Vòng 22

  • 20/02 02:00

    MVV Maastricht

    Jong PSV Eindhoven (Youth)

    -

    Vòng 26

  • 24/02 02:00

    Willem II

    Roda JC

    -

    Vòng 27

  • 24/02 02:00

    ADO Den Haag

    MVV Maastricht

    -

    Vòng 27

  • 24/02 02:00

    De Graafschap

    Den Bosch

    -

    Vòng 27

  • 24/02 02:00

    VVV Venlo

    FC Eindhoven

    -

    Vòng 27

  • 24/02 02:00

    Emmen

    SC Cambuur

    -

    Vòng 27

  • 24/02 02:00

    Groningen

    Helmond Thể Thao

    -

    Vòng 27

  • 27/02 02:00

    FC Utrecht (Youth)

    FC Oss

    -

    Vòng 27

  • 27/02 02:00

    AZ Alkmaar (Youth)

    NAC Breda

    -

    Vòng 27

  • 27/02 02:00

    Jong Ajax (Youth)

    SC Telstar

    -

    Vòng 27

  • 27/02 02:00

    Jong PSV Eindhoven (Youth)

    Dordrecht

    -

    Vòng 27

  • 07/02 02:00

    NEC Nijmegen

    ADO Den Haag

    -

    Vòng Tứ kết

  • 08/02 00:45

    SC Cambuur

    Vitesse Arnhem

    -

    Vòng Tứ kết

  • 08/02 03:00

    Feyenoord

    AZ Alkmaar

    -

    Vòng Tứ kết

  • 09/02 02:00

    Groningen

    Fortuna Sittard

    -

    Vòng Tứ kết

  • 01/02 01:30

    SC Heerenveen (W)

    FC Twente Enschede (W)

    -

    Vòng 12

  • 01/02 02:00

    Fortuna Sittard (W)

    Feyenoord Rotterdam (W)

    -

    Vòng 12

  • 03/02 20:00

    PSV Eindhoven (W)

    Zwolle (W)

    -

    Vòng 14

  • 03/02 22:30

    SC Telstar (W)

    Ajax Amsterdam (W)

    -

    Vòng 14

  • 04/02 18:15

    AZ Alkmaar (W)

    Feyenoord Rotterdam (W)

    -

    Vòng 14

  • 04/02 18:15

    SC Heerenveen (W)

    FC Utrecht (W)

    -

    Vòng 14

  • 04/02 18:15

    FC Twente Enschede (W)

    Excelsior Barendrecht (W)

    -

    Vòng 14

  • 04/02 20:30

    Fortuna Sittard (W)

    ADO Den Haag (W)

    -

    Vòng 14

  • 10/02 18:15

    Excelsior Barendrecht (W)

    SC Telstar (W)

    -

    Vòng 15

  • 10/02 18:15

    Ajax Amsterdam (W)

    Feyenoord Rotterdam (W)

    -

    Vòng 15

  • 10/02 18:15

    Zwolle (W)

    FC Twente Enschede (W)

    -

    Vòng 15

  • 10/02 18:15

    SC Heerenveen (W)

    Fortuna Sittard (W)

    -

    Vòng 15

  • 10/02 18:15

    ADO Den Haag (W)

    AZ Alkmaar (W)

    -

    Vòng 15

  • 10/02 18:15

    FC Utrecht (W)

    PSV Eindhoven (W)

    -

    Vòng 15

  • 03/02 20:30

    Scheveningen

    ADO '20

    -

    Vòng 21

  • 03/02 20:30

    ACV Assen

    Almere City Youth

    -

    Vòng 21

  • 03/02 20:30

    HHC Hardenberg

    FC Lisse

    -

    Vòng 21

  • 03/02 20:30

    Excelsior Maassluis

    Noordwijk

    -

    Vòng 21

  • 03/02 21:00

    Rijnsburgse Boys

    GVVV Veenendaal

    -

    Vòng 21

  • 03/02 21:00

    AFC

    Spakenburg

    -

    Vòng 21

  • 03/02 21:30

    Katwijk

    Kozakken Boys

    -

    Vòng 21

  • 03/02 21:30

    Koninklijke HFC

    Quick Boys

    -

    Vòng 21

  • 04/02 00:00

    De Treffers

    Jong Sparta Rotterdam (Youth)

    -

    Vòng 21

  • 17/02 20:30

    Spakenburg

    Katwijk

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    GVVV Veenendaal

    Koninklijke HFC

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    Jong Sparta Rotterdam (Youth)

    FC Lisse

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    Noordwijk

    ACV Assen

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    Quick Boys

    AFC

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    De Treffers

    Scheveningen

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    Almere City Youth

    HHC Hardenberg

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    Kozakken Boys

    Excelsior Maassluis

    -

    Vòng 22

  • 17/02 20:30

    ADO '20

    Rijnsburgse Boys

    -

    Vòng 22

  • 24/02 20:30

    AFC

    GVVV Veenendaal

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    Rijnsburgse Boys

    De Treffers

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    HHC Hardenberg

    Noordwijk

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    Katwijk

    Quick Boys

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    ACV Assen

    Kozakken Boys

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    Scheveningen

    Jong Sparta Rotterdam (Youth)

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    Excelsior Maassluis

    Spakenburg

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    Koninklijke HFC

    ADO '20

    -

    Vòng 23

  • 24/02 20:30

    FC Lisse

    Almere City Youth

    Xem thêm: thiên tài tiểu độc phi

    -

    Vòng 23

Cập nhật: