tiểu bạch cốt

  • Reads 423,647
  • Votes 38,739
  • Parts 159

Ongoing, First published Jul 07, 2022

Bạn đang xem: tiểu bạch cốt

Table of contents

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 2: Chẳng may bị ăn...

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 3: Ma mò mẫm Thiết Thiên

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 4: Ngươi ko quí hợp

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 5: Ước pháp tam chương

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 6: Cốt sinh mơ tưởng

    Thu, Jul 7, 2022

  • Chương 7: Tình danh vô mộng

    Thu, Jul 7, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Chương 10: Ba mươi chín ngón

    Sat, Jul 9, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Chương 12: Một xâu cốt liên

    Mon, Jul 11, 2022

  • Chương 13: Ngươi không có tác dụng quá

    Mon, Jul 11, 2022

  • Chương 14: Tượng xương khô

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 15: Gọi một giờ đồng hồ cha

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 16: Chưa thấy bao giờ

    Wed, Jul 13, 2022

  • Chương 17: Kinh vi thiên cốt

    Thu, Jul 14, 2022

  • Chương 18: Một thanh mò mẫm hèn

    Thu, Jul 14, 2022

  • Chương 19: Thiên Nguyệt ảo cảnh

    Sat, Jul 16, 2022

  • Chương 20: Cửu Đại Lừa Đảo

    Sat, Jul 16, 2022

  • Chương 21: Không phù hợp lắm

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 22: Thật fake lộn lộn

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 23: Bội tình bạc nghĩa

    Mon, Jul 18, 2022

  • Chương 24: Cốt với mái ấm rồi

    Mon, Jul 18, 2022

  • Chương 25: Xương xanh xao mét!

    Tue, Jul 19, 2022

  • Tue, Jul 19, 2022

  • Chương 27: Một phụ vương một cốt

    Wed, Jul trăng tròn, 2022

  • Chương 28: Từ gia bức bách

    Thu, Jul 21, 2022

  • Chương 29: Tán tài đồng cốt*

    Fri, Jul 22, 2022

  • Chương 30: Sở xương tương lai

    Fri, Jul 22, 2022

  • Sat, Jul 23, 2022

  • Chương 32: Cốt ngôn vô kỵ

    Sat, Jul 23, 2022

  • Chương 33: Đứa con cái trời chọn

    Sun, Jul 24, 2022

  • Chương 34: Giọt nước đôi mắt cốt

    Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Chương 36: Chỉ với tức thì khi này

    Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 37: Dục hoả trùng sinh

    Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 38: Không quản lí được cốt

    Wed, Jul 27, 2022

  • Thu, Jul 28, 2022

  • Chương 40: Cửu biệt trùng phùng

    Thu, Jul 28, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 42: Cái gọi là fake khóc

    Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 43: Đổi White thay cho đen

    Sat, Jul 30, 2022

  • Chương 44: Nghĩa vô phản cố

    Sat, Jul 30, 2022

  • Chương 45: Đoạn tuyệt quan liêu hệ

    Mon, Aug 1, 2022

  • Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 47: Làm cốt hiểu lầm

    Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 48: Tầng 9 Luyện Khí

    Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 49: Chân tướng mạo rõ rệt ràng

    Mon, Aug 1, 2022

  • Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 51: Cửu Khinh ca ca

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 52: Tiểu cốt vô địch

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 53: Người và tinh nghịch quái

    Thu, Aug 4, 2022

  • Chương 54: Phúc trạch Thanh Đường

    Fri, Aug 5, 2022

  • Chương 55: Hoa hải đàng rơi

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 56: Sở xương duy nhất

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 57: Cửu niên chi dương

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 58: Dưới Đan Phù Sơn

    Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Sun, Aug 7, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Chương 63: Thân pháp vô địch

    Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 64: Đan dược tử phẩm

    Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Chương 67: Ngầu bình thường

    Fri, Aug 12, 2022

  • Chương 68: Hai trăm lẻ một

    Sat, Aug 13, 2022

  • Chương 69: Bất vi sở động

    Sat, Aug 13, 2022

  • Chương 70: Không mong muốn thiệt mà

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 71: Hai vị tổ tông

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 72: Nặn đẹp nhất một chút

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 73: Có đằm thắm thể rồi

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 74: Chọt tớ thực hiện gì?

    Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 75: Rất cực kỳ ko được

    Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 76: Huyết hải rạm thù

    Wed, Aug 17, 2022

  • Chương 77: Chờ ngươi Kết Đan

    Wed, Aug 17, 2022

  • Chương 78: Cuối nằm trong cũng trở nên người

    Thu, Aug 18, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 80: Không mong muốn trưởng thành

    Fri, Aug 19, 2022

    Xem thêm: cô vợ quê mùa của tổng tài thâm sâu

  • Fri, Aug 19, 2022

  • Chương 82: Vẫn luôn luôn là ngươi

    Fri, Aug 19, 2022

  • Chương 83: Có lòng học tập hỏi

    Sat, Aug trăng tròn, 2022

  • Chương 84: Thần Thời Gian

    Sat, Aug trăng tròn, 2022

  • Chương 85: Được như ước nguyện

    Sat, Aug trăng tròn, 2022

  • Chương 86: Sống ở ảo giác

    Sat, Aug trăng tròn, 2022

  • Chương 87: Lại vô Thiên Nguyệt

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 88: Đại cốt thưa thành

    Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 90: Đừng lạc đường

    Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 91: May mắn cả đời

    Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 92: nguyên nhân tuy nhiên tu

    Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 93: Ký kết khế ước

    Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 94: Chẳng rời khỏi thể thống gì!

    Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 95: Người quan liêu trọng

    Tue, Aug 23, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Thu, Aug 25, 2022

  • Chương 98: Ai ko đứng đắn?

    Thu, Aug 25, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 100: Bổn toạ dạy dỗ ngươi

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 101: Sở xương lựa chọn ăn

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 102: Người cực kỳ ngon

    Sat, Aug 27, 2022

  • Chương 103: Hai điều trong thời điểm tạm thời

    Sat, Aug 27, 2022

  • Chương 104: Không cần phu thê

    Sat, Aug 27, 2022

  • Chương 105: Đệ tử Hứa Nặc

    Sun, Aug 28, 2022

  • Chương 106: Tìm lại tự động do

    Sun, Aug 28, 2022

  • Chương 107: Cốt ko biết xấu xí hổ

    Mon, Aug 29, 2022

  • Chương 108: Tín ngưỡng Vấn Đạo

    Tue, Aug 30, 2022

  • Tue, Aug 30, 2022

  • Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 111: Không gì ko thực hiện được

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 112: Sống là phủ chở

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 113: Nhất mò mẫm thiên hạ

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 114: Chủ nhân cố gắng thú

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 115: Quan trọng nhất

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 116: Thích màu sắc trắng

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 117: Ngân hồ nước Tiểu Cốt

    Mon, Sep 5, 2022

  • Chương 118: Người vô lòng

    Tue, Sep 6, 2022

  • Chương 119: Si mải miết màu sắc trắng

    Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 120: Tiểu cốt hạnh phúc

    Thu, Sep 8, 2022

  • Chương 121: Chớp đôi mắt trăm năm

    Fri, Sep 9, 2022

  • Fri, Sep 9, 2022

  • Sat, Sep 10, 2022

  • Chương 124: Tại hạ Tô Ngự

    Sun, Sep 11, 2022

  • Chương 125: Ai đang được rèn luyện?

    Tue, Sep 13, 2022

  • Chương 126: Tiểu Cốt tài giỏi

    Wed, Sep 14, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Chương 128: Gặp lại như mới nhất quen

    Fri, Sep 16, 2022

  • Chương 129: Chỉ ở một niệm

    Sat, Sep 17, 2022

  • Chương 130: Chân lý ảo thuật

    Sun, Sep 18, 2022

  • Chương 131: Thế đạo láo lếu loạn

    Sun, Sep 18, 2022

  • Chương 132: sành lấy gì giải sầu

    Mon, Sep 19, 2022

  • Chương 133: Một điều phát biểu dối

    Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Chương 134: Nguyệt Tri tiên nhân

    Wed, Sep 21, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Chương 136: Chết ở chân thật

    Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 137: Bốn đôi mắt nom nhau

    Sat, Sep 24, 2022

  • Chương 138: Nguyệt minh cửu thiên

    Sat, Sep 24, 2022

  • Phiên nước ngoài 1: Thế giới mới nhất (1)

    Sun, Sep 25, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Thế giới mới nhất (2)

    Tue, Sep 27, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Thế giới mới nhất (3)

    Thu, Sep 29, 2022

  • Phiên nước ngoài 4: Thế giới mới nhất (4)

    Fri, Sep 30, 2022

  • Phiên nước ngoài 5: Thế giới mới nhất (5)

    Sat, Oct 1, 2022

  • Phiên nước ngoài 6: Thế giới mới nhất (6)

    Sat, Oct 1, 2022

  • Phiên nước ngoài 7: Thế giới mới nhất (7)

    Tue, Oct 4, 2022

  • Phiên nước ngoài 8: Thế giới mới nhất (8)

    Tue, Oct 4, 2022

  • Phiên nước ngoài 9: Thế giới mới nhất (9)

    Tue, Oct 4, 2022

  • Phiên nước ngoài 10: Thế giới mới nhất (10)

    Fri, Oct 7, 2022

  • Phiên nước ngoài 11: Thế giới mới nhất (11)

    Sat, Oct 8, 2022

  • Phiên nước ngoài 12: Thế giới mới nhất (12)

    Sat, Oct 8, 2022

  • Phiên nước ngoài 13: Thế giới mới nhất (13)

    Sun, Oct 9, 2022

  • Phiên nước ngoài 14: Thế giới mới nhất (14)

    Mon, Oct 10, 2022

  • Phiên nước ngoài 15: Thế giới mới nhất (15)

    Tue, Oct 11, 2022

  • Phiên nước ngoài 16: Thế giới mới nhất (16)

    Thu, Oct 13, 2022

  • Phiên nước ngoài 17: Thế giới mới nhất (17)

    Thu, Oct 13, 2022

  • Phiên nước ngoài 18: Thế giới mới nhất (18)

    Sat, Oct 15, 2022

  • Phiên nước ngoài 19: Thế giới mới nhất (19)

    Sat, Oct 15, 2022

    Xem thêm: tháng sáu trời xanh lam

  • Phiên nước ngoài 20: Kết đôn đốc cuối cùng

    Sat, Oct 15, 2022

Tên truyện: Tiểu bạch cốt
    Tác giả: Long Thất
    Edit: Phong Nguyệt 
    Nguồn: Wikidich
    Số chương:138c chủ yếu văn+ trăng tròn pn
    Tình trạng edit: Hoàn
    Tag: Đam mỹ, tu chân, đối nước ngoài cao lãnh đối thụ ôn nhu công x rạm tình thụ, gương vỡ lại lành lặn, sủng, yêu thương thâm thúy, 1x1, HE.
    
    Tag ẩn: Phụ tử, sư vật, mái ấm tớ, huynh đệ :))))))

#249sung