to tình truyện

  • Reads 549,254
  • Votes 17,327
  • Parts 51

Ongoing, First published Sep 13, 2021

Bạn đang xem: to tình truyện

Table of contents

  • Mon, Sep 13, 2021

  • [PHẦN I: MỞ ĐẦU] Chương 1: Gặp lại

    Thu, Sep 23, 2021

  • Chương 2: Chúng tôi không tồn tại mối quan hệ

    Tue, Sep 28, 2021

  • [PHẦN II: DÂU TÂY] Chương 3: Bắt gặp gỡ cảnh tượng lờ mờ ám phóng đãng của anh

    Wed, Sep 29, 2021

  • Chương 4: Cậu quí cậu tớ à?

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 5: Châu Kinh Trạch trình bày qua quýt đại khái: "Chia tay rồi."

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 6: Kẹo bạc hà màu xanh lá cây lá

    Wed, Nov 10, 2021

  • Chương 7: Người này hiện nay được xem là bằng hữu của công ty, hãy gửi điều kính chào cho tới bọn họ.

    Sat, Dec 25, 2021

  • Chương 8: Mẹ kiếp, như này ai nhưng mà Chịu được.

    Sun, Dec 26, 2021

  • Chương 9: Sao lại sở hữu người xấu xí vì vậy chứ

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 10: Đổi mang lại cô một ly sữa

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 11: Đúng là sở hữu chút hứng thú

    Wed, Dec 29, 2021

  • Chương 12: Cô lưu giữ người của con cháu ở phía trên rồi

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 13: Cảm có được tương đối rét mướt kể từ khuông xương của anh

    Wed, Jan 26, 2022

  • Chương 14: Băng cá thể color hồng

    Thu, Jan 27, 2022

  • Chương 15: Nắm chặt tay nhau nhập bóng tối

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 16: Vô tình cố ý tránh mặt anh

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 17: Thật rời khỏi bản thân và cậu là bạn làm việc nằm trong lớp hồi cấp cho ba

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 18: Kiểu đàn bà ngoan ngoãn thế này cậu cũng quí à?

    Wed, Feb 16, 2022

  • Chương 19: Hứa Tùy, lại phía trên.

    Fri, Feb 18, 2022

  • Chương 20: Hứa Tùy, chúc cậu sinh nhật sung sướng.

    Tue, Feb 22, 2022

  • Chương 21: Bây giờ theo đuổi xua cậu rất cần phải xếp sản phẩm à?

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 22: Là mèo của nhì người

    Tue, Mar 1, 2022

  • Chương 23: Đối phương gửi cho tới đòi hỏi gọi video

    Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 24: Cậu ấy ko quí ngươi là việc thật

    Fri, Mar 4, 2022

    Xem thêm: tiểu anh đào

  • [PHẦN III: ĐÁ BÀO] Chương 25: Ông phía trên không thích mang lại cậu lên đường, cậu lên đường được chắc?

    Sat, Mar 5, 2022

  • Chương 26: Lần trước tiên nhập đời bị gạt qua 1 bên

    Sun, Mar 6, 2022

  • Chương 27: Có cần áo của tôi vẫn tại vị trí cậu không?

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 28: Cậu thả bản thân xuống trước đã

    Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 29: "Crush" Tình yêu thương âm thầm kín cháy rộp tuy nhiên nhút nhát và ngắn ngủn ngủi

    Sat, Apr 16, 2022

  • Chương 30: Khiến người tớ rung rinh động

    Sun, May 1, 2022

  • Chương 31: Xin lỗi nhé, cậu ngoan ngoãn quá tuyệt vời rồi.

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 32: Bắt đầu kể từ ngày hôm nay tiếp tục demo ăn vật ngọt

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 33: Anh đăng một nội dung bài viết lên vòng các bạn bè

    Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 34: Chạm nhẹ nhàng khóe môi cô

    Sun, Sep 25, 2022

  • Chương 35: Xoa nhẹ nhàng một chiếc như sở hữu như không

    Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 36: Chịu rồi, sao lại sở hữu người lắm chuyện vậy chứ.

    Thu, Oct 27, 2022

  • Chương 37: Hôn nhau qua chuyện khăn giấy tờ chẳng cần là hít lưỡi sao?

    Fri, Dec 9, 2022

  • Chương 38: Bây giờ nó là của anh

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 39: Anh đang được gạ cô

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 40: Vẫn mãi ko vấn đáp tin yêu nhắn

    Fri, Jan 6, 2023

  • Chương 41: Quan trọng là ông đó cũng đặc biệt tận hưởng thụ

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 42: Đó là phu nhân của ông đây

    Thu, Jan 12, 2023

  • Chương 43: Ngoan, há miệng to.

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 44: Chủ động hít anh, vạc rời khỏi một giờ "chụt".

    Mon, Jan 30, 2023

  • Chương 45: Cô cảm nhận thấy phiên bản thân thiện thiệt nực cười

    Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 46: Không cần ko thích

    Mon, Feb 6, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 48: "Tôi, quí, các bạn."

    Tue, Mar 14, 2023

  • Chương 49: Bế cô cho tới bể rửa ráy

    Sat, Apr 1, 2023

    Xem thêm: em có thể nuôi anh không

  • Chương 50: Trước cơ chị tớ từng theo đuổi xua cậu mình

    Sun, Jun 11, 2023

Tên truyện: Tỏ tình
    
    Tác giả: Ưng Chanh
    
    Nam phái đẹp chính: Châu Kinh Trạch & Hứa Tùy 
    
    Thể loại: Hiện đại, yêu thương âm thầm, gương vỡ lại lành lặn, Chuyên Viên nhập ngành, tham vọng, tự tại.
    
    Người dịch: Giang Hạ
    
    Tình trạng: Đang dịch
    
    P/s: Truyện bản thân dịch chỉ được đăng độc nhất phía trên wattpad và wordpress của tôi. Mong chúng ta ko reup và trả ver bên dưới bất kể kiểu dáng này. Lịch đăng tiếp tục không tồn tại lịch cố định và thắt chặt. Các các bạn quan tâm đến trước lúc nhảy hố nhé. Cảm ơn chúng ta đặc biệt nhiều!

#309ngontinh